432 Các câu trả lời

เหมือนกันเล้ยค้ะเราท้องได้9สัปดากว่า วันนี้หมอนัดมาอัลตร้าซาว พออัลตร้าซาว หมอบอกไม่เจอหัวใจน้อง หมอบอกน้องหัวใจหยุดเต้นไปแล้ว หมอนัดเอาน้องออกวันที่14นี้ ทำใจไม่ได้ค้ะ อยากมีน้องมาก แต่น้องไม่แข้งแรง ได้แต่แอบดูลูกคนอื่น เสียใจมากๆ ไม่อยากเอาน้องออกเลย

เสียใจด้วยนะค่ะเราก็พึ่งเอาออกและขูดมดลูกวันนี้ค่ะ สู้ๆค่ะ เดียวก้อสามรถมีใหม่ได้ดูแลรักษาตัวเองค่ะสาเหตุเราเด็กหัวใจหยุดเต้นร่างกายไม่เจริญเติบโต ยุติการตั้งครรถ์7w

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่แข็งแรงทั้งกายใจเร็ววัน เราก็น้องไม่เติบโต รอหลุดอยู่ค่ะ เข้าใจคุณแม่มากมาย ขอส่งกำลังใจให้ทุกวินาทีค่ะ สู้ไปด้วยกันนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เปิดดูโพสต์เก่าคุณเหมือนดีใจที่กำลังจะมีน้อง แล้วอยู่ๆก้อมาเสียน้องไป ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เห็นใจคุณแม่จังเลยคะ 😢

สู้ๆค่ะเราก็เคยผ่านจุดนี้มาเหมือนกันขอเป็นกำลังใจให้แม่นะคะหมอส่งให้ห้องผ่านตัดทันทีทำการขูดมดลูกครบรอบ 28 วันประจำเดือนมาละค่ะ

แม่หนูเคยตรวจไม่เจอเหมือนกันค่ะตอนท้องหนูหมอจะให้ขูดมดลูกแม่ขอกลับบ้านทำใจแต่พอเปลี่ยนโรงบาล หมอโรงบาลนี้ตรวจเจอ

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะ บ้านนี้เหมือนกันเลยค่ะ เสียน้องตอน23wสาเหตุจากแม่น้ำคร่ำน้อย รกแม่เสื่อม ผ่านมา2เดือนยังคิดถึงเหมือนเดิม

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ เคยเจอเหตุการณ์ มา 2 ครั้งเหมือนกันค่ะ ใจสลายจิงๆค่ะ แต่สู้ๆๆนะค่ะ เป็นกำลังใจนะค่ะ

เป็นเหตุการณ์ที่ไม่มีแม่คนไหนอยากให้เกิดขึ้นเลย เสียใจด้วยนะคะ สู้ต่อไปค่ะ สักวันเค้าจะอยู่กับเรา❤️

ขอบคุณมากๆคะแม่ สู้ๆคะ ✌✌

เสียใจด้วยนะค่ะ ดูแลตัวเองให้มากๆนะรอการกลับมาของน้องพร้อมกับร่างกายที่แข็งแรง สู้ๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ

Câu hỏi liên quan