9 Các câu trả lời

บ้านนี้บีบออกเลยจ้าเดี๋ยวเป็นไขมันอุดตันท่อน้ำนมทำให้นมไหลน้อยเดี๋ยวตอนคลอดโดนสกิดเข็มอีกทรมาน🥹🥹🥹

ลองใช้สำลีชุบน้ำเช็ดค่ะ เช็ดเเบบปาด จะออกง่ายไม่เจ็บค่ะ แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เราแกะตลอดเลย แรกๆก็เจ็บๆนิดนึง หลังๆแกะเพลินเลย 😅😅

เราเป็นตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ อยากทราบว่าเค้าเรียกว่าอะไรคะ

Super Mum

ถ้าอาบน้ำไม่ออกไม่ต้องแกะค่ะ เดี๋ยวจะแสบจนโดนไม่ได้นะคะ

ทาออยไปก่อนแม่ ไม่แนะนำให้แกะเท่าไหร่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ แต่เราแกะตลอดเรยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 17+2วีค

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan