15 Các câu trả lời

สอบถามได้มั้ย ว่าเป็นการโฆษณารึป่าว หรือว่าแนะนำเฉยๆ คือเราก็ใช้อยู่ ใช้จนไซmแล้ว หรือว่าได้พ้อยเพิ่ม ตอบเราที

+1 เราก็สงสัย

VIP Member

แม่ใช้ตั้งแต่ลูกได้ไม่กี่วันเองค่ะบ้านนี้ แล้วก็ใช้แพมเพิสตลอดเลย สะดวกสบาย

บ้านนี้ใช้รุ่นนี้ถึงไซส์ sแล้วก็เปลี่ยนมาใช้รุ่นแพ้นท์ พรีเมี่ยม

ใช่เลยค่ะ บ้านนี้ก่ใช้ แถมเก็บแต้มแลกของรางวัลได้อีกด้วย

VIP Member

บ้านนี้ก็ใช้จ้า จนตอนนี้น้อง11เดือนแล้วจ้า ใช้ดีมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซื้อมายี่ห้อนี้มาเตรียมแล้ว ทีมตุ

น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากเลย ตุ๊ต๊ะน้อยๆ

ซึมซับดีมากค่ะเสียดายหัวสั้นไปหน่อย

ผมดกมากเลย น่าชังแท้

บ้านนี้ก็ใช้จ้า

Câu hỏi liên quan