54 Các câu trả lời

บ้านนี้ปล่อยมา3ปี เริ่มมีปัญหากัน รักๆๆเลิกๆๆ เลยกินยาคุมค่ะ ผลคือว่าท้องเลยคับ เสียใจคือ เลิกกับเเฟนนานแล้ว รู้คือ 6เดือนกว่า อีกอย่างเราไม่ค่อยเข้าใจเกี่ยวกับยาคุม หมอบอกว่าทำให้ประจำเดือนไม่มา หรือไม่สม่ำเสมอ เราก้อรู้สึกโอเค และเราไม่ชอบเป็นประจำเดือน เราทำงานเดินทางตลอด และเราก้อกายเปนคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว เราไม่กล้าบอกแฟน เราจบกันนานแล้ว และได้ข่าวเขามีคนใหม่ ไม่มีเขา แต่เราต้องอยู่ เพื่อเจ้าตัวน้อย

บ้านนี้อยู่ก่อนแต่งมาปีกว่า​ (หมั้นแล้วนะคะรอแต่ง)​ ใช้วิธีหลั่งนอกตลอด​ พอแต่งปุ๊บ​ สามีปล่อยปั๊บ​ เดือนเดียวมาเลยค่ะ​ เหมือนรู้งานจริงๆ​

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 😂

น้องน่ารักมากค่ะ​ ตาแป๋วเลย​ แต่หลั่งนอกไม่เรียกคุมกำเนิด​นะคะ​ แทบจะไม่มีผลในการป้องกันด้วยซ้ำ​ โอกาส​ท้องเกือบจะพอๆกับหลั่งใน​

บ้านนี้ยุกับแฟนมา5ปี ไม่เคยคุม หลั่งนอก ปล่อยมีลูก3เดือนติด พอลูกคน2หลั่งนอก ตอนนี้21สัปดา3วันจ้า

หลั่งนอกเป็นเหตุสังเกตได้จ้าเเม่ นี้คือผลลัพธ์ที่ได้จ้า ตอนนี้1เดือน20วันเเล้วเเม่

พอกันเลยคะ มาแบบงงๆ ทีแรกตรวจไม่เจอขึ้นขีดเดียว ไปตรวจที่โรงบาลถึงเจอว่าท้อง

น่ารักมากเจ้าหนูน้อย💕ไม่เคยเชื่อใจกับการคุมกำเนิดเองเลย😆ขนาดกินยาคุมยังระแวง

ไม่มีไรคุมได้100%

ของคุณหลั่งนอกไม่แปลกจ้าาา​ที่ท้อง ของเราคุมด้วยยาคุม​ ยังท้องได้เลยค่ะ😅😅😅😅

55555 มารู้ตัวอีกที16 weeks 😅😅😅😅😅

กินยาคุมมาตลอด9ปีค่ะ คิดว่าคงจะมียากแล้ว ยาคุมก้อกิน ตรวจอีกที 6w เฉย

เหมือนกันค่ะแม่ มาเฉยเลย แต่ก็รักมากที่สุด ตอนนี้น้องได้6เดือน13วันค่ะ

ขอบคุณคัฟผม

บ้านนี้รั่งนอกตลอดคะแม่ตอนนี้มาแบบไม่ตั้งตัวเลยคะ 16 วีคพอดี 🤣

Câu hỏi liên quan