35 Các câu trả lời

เก่งจังเลยคนสวย เดี๋ยวก็แข็งแรงแล้วนะลูก

หายไวๆนะคะ แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ ✌💓

ขอให้สุขภาพแข็งแรง้ร็ววันนะน้องลินดา

ขอบคุณมากนะค่ะ วันนี้น้องได้กลับบ้านแล้ว

หายเร็วๆนะค่ะคนสวย จะได้กลับบ้านแล้ว

ขอบคุณค่ะ พรุ่งนี้ก็ได้กลับแล้วจ้า ❣️

ยินดีด้วยนะคะ หายไวไวนะคะหนูน้อย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงไวๆน๊าตัวเล็ก

ขอบคุณมากนะค่ะวันนี้น้องได้กลับบ้านแล้ว☺️

หายไวๆนะคะลูก หนูเก่งมากๆๆเลย❤❤

ขอบคุณมากนะค่ะ วันนี้น้องได้กลับบ้านแล้ว☺️

ตอนนี้น้องเป็นยังใงบ้างคะแม่

ขอบคุณมากๆนะคะที่เอ็นดูน้อง ♥️ขอให้แม่และน้องมีสุขภาพที่แข็งแรงนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงๆค่า

หายไวๆๆน่ะค่ะเด็กน้อยยย

Câu hỏi liên quan