22 Các câu trả lời

ไปฉีดมาแล้วค่ะ มีไข้ 2 วัน ปวดตรงที่ฉีด 2-3วัน ปกติดีค่ะ ตัวเล็กก็ปกติดีค่ะ ตอนนี้19W2D ดิ้นเก่งมากค่ะ

พึ่งไปฉีดมาค่ะ อายุครรภ์7เดือน ฉีดเเอสตร้า อาการปกติ ง่วงนอนอย่างเดียว ลูดดิ้นปกติค่ะ

พักอยู่แถวไหนค่ะ พอดี ที่รพ.ภูมิพล เขาให้แม่ท้องไปลงทะเบียนฉีดไฟเซอร์ ยังไงติดต่อมานะคะ

อยู่บุรีรัมย์จ้า😂

ฉีดไปเมื่อวันที่ 29 กรกฎาค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย มีแค่วันรุ่งขึ้นเจ็บตรงที่ฉีดค่ะ

ฉีดไฟเซอร์ เมื่อวันที่ 18 ส.ค อายุครรภ์30สัปดาห์ ปวดตรงที่ฉีด1วัน แล้วก็ปกติค่ะ

นู๋ก็ได้ฉีดไฟเซอร์ค่ะ ฉีดกับ รพ.ฝากครรภ์ นัดฉีด26สิงหานี้ค่ะ

อยากไปฉีดเหมือนกันคะ แต่ยังกลัวๆยุ เห็นแม่ๆไปฉีดแล้ว ค่อยหายกังวลหน่อยคะ

ยังไม่กล้าไปสักที ทำใจอยู่ค่ะ🤣🤣

ฉีดตอน16วีค4วัน ปวดแขนตรวที่ฉีด ช่วงเย็นถึงเช้า ไม่มีไข้ค่ะ น้องดิ้นปกติ

ฉีดแล้วค่ะ​ไม่มีอาการผิดปกติ​อะไรค่ะ​รอฉีดเข็ม2ปลายเดือนตุลาคม64ค่ะ

ฉีดแล้วค่ะ มีไข้นิดหน่อยปวดหัวปวดเหมื่อยแขนฝั่งฉีดจ้าแม่

เพื่อนเราฉีดมาตอนท้องได้6เดือน หัวใจน้องหยุดเต้นค่ะ🥺✌️

หมอที่ตปท.เขาห้ามให้คนท้องฉีดเลยค่ะ วัคซีนดีแค่ไหนยังไงก็มีโอกาสพลาดเพราะมันไม่ได้มาตรฐาน

Câu hỏi liên quan