19 Các câu trả lời

VIP Member

แม่พึ่งไปหาหมอมาค่ะ 39wk หมอแนะนำให้ผ่า แต่แม่อยากคลอดเอง อาทิตย์หน้าหมอเลยจะตรวจภายในให้ กลัวเจ็บมากค่ะ อยากแตกแล้ววว😂

สู้ๆคะแม่ พอเห็นหน้าตัวเล็กก็หายคะ✌️

บ้านนี้ก่อนคลอด 4 วัน หมอซาวดู นน ประมาณ 3,200 พอคลอดจริงปาไป 3,600 เบ่งบรรเทิงมากค่ะแม่😂

ขอบคุณค่ะแม่

เราก็ตั้งชื่อไวว่าออเกรซเหมอนกันเลนค่าคุณแม่ พี่ชายเขาชื่อออกัส🤣🤣🤣

คุณแม่ขอถามหน่อยค่ะตอนอยุ่ร.พอยุ่คนเดียวหรือมีญาติอยุ่ด้วยค่ะ

มีคนเฝ้า1คนค่ะ งดเยี่ยม

จํ้ามํ่าน่าฟัดมากค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ จ้ำม่ำเชียวว☺️

ขอบคุณค่ะแม่🥰

น้องน้ำหนักกี่โลค่ะใหญ่มาก

3020คะ แต่น้องแก้มเยอะมาก🥰

น่ารักมากเลยสาวน้อย

Super Mum

น่ารักน่าชังมากค่า

ไอ่ต้าววอ้วนน 😍😍