21 Các câu trả lời

ขอถามหน่อยค่ะ..ตอนแม่ท้องแข็ง เจบท้องร่วมด้วยไหมค่ะ บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยปวดท้องน้อยร่วมด้วย ไม่มีมูกไม่มีเลือดค่ะ #ขอบคุนสำหรับคำตอบค่ะ

ไปหาหมอมาเมื่อวานท้องเเข็งเจ็บท้อง...หมอไม่ตรวจปากมดลูกเลย ให้กลับบ้านได้ทั้งที่ยังเจบท้องยุ แต่เจบไม่มาก

เห็นแม่ๆคนอื่นเขาคลอดตอน37-38เห็นแล้วก็อิจฉา555เรา38+1ยังเงียบอยู่เลยอยากแตกแล้ว😅😆

เหมือนกันเลยค่ะ

เหมือนกันเลยจ้า แต่บ้านคลอด37+5ค่ะ ไม่มีมูกเลือกไม่มีน้ำเดิน

ยินดีด้วยนะคะ ของแม่คลอดพรุ่งนี้ค่ะ ใช้ยาแหน็บ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยนะคะ

VIP Member

น้องน่าเกลียดน่าชังมากเลยค่ะ เจ้าตัวน้อย

น่ารักมากๆๆเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ หญิง​หรือชายคะ

ตอนกรีดกับเย้บเจ้บมั้ยค่ะแม่ๆ

ตอนกรีดไม่รู้สึกค่ะ แต่ตอนเย็บเจ็บอยู่ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมากๆ🥰

ญหรือชายคะ ยินดีด้วยนะคะ😍

Câu hỏi liên quan