16 Các câu trả lời

เราเคยท้องลมมา3ครั้งค่ะ ไม่เคยติดเลยตลอด4ปี แต่ครั้งนี้เรากินโฟลิกรอเขามาเลยค่ะ เรากินได้8เดือน พอท้องใหม่ก็มีเด็กเลยค่ะ ไม่ท้องลมอีก ลองกินโฟลิกดูนะคะ วันละเม็ด

ซื้อจากร้านขายยาค่ะ บอกเขาว่าขอซื้อโฟลิก เราจะซื้อกินทีละเดือนค่ะ 30เม็ด หมดก็ซื้อต่อเลยค่ะ กินต่อเนื่อง

คุนแม่ต้องทานโฟลิคนะค่ะก่อนตั้งครรภ์นะค่ะน้องจะได้แข็งแรงสมบูรณ์บ้านนี้ก็เคยท้องลมปี62ค่ะได่ขูดมดลูกเหมือนกันตอนี้ท้องใหม่ได้36w. แล้วจ้า

ยินดีด้วยนะคะ

สู้ๆนะค่ะแม่เดี๋ยวน้องมาใหม่จร้า บ้านนี้ก็เคยเป็นท้องลมมา2ครั้ง กว่าจะได้คนนี้มาตอนนี้ได้33วีคแล้วจร้า ขอเป็นกำลังใจให้แม่นะค่ะ😊😊😊

อย่าพึ่งท้อและหมดหวังนะค่ะแม่✌️✌️✌️

สู้ๆนะคะ เด่วน้องก้อกลับมาหาคุนแม่ค่ะ กอดๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้ผ่านมันไปได้ค่ะ

ขอบคุณค่า

สู้ๆนะคะแม่ เดียวน้องมาเกิดใหม่ค่ะ😊✌️

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan