34 Các câu trả lời

เยอะนะคะ บ้านนี้ตอน6เดือนขึ้นมา8กิโล โดนหมอดุชุดใหญ่ แถมยังส่งตรวจเบาหวานอีกด้วย

VIP Member

ถึงไม่มีน้ำตาล แต่หมอบอกเราว่า ให้น้ำหนักขึ้นได้แค่ 15 โล😄ไม่งั้นเหลือแม่

บ้านนี้ขึ้น 4-5 โลเองค่ะ มะวานไปหาคุณหมอ ตอนนี้น้องหนัก 1,600 แล้วค่า

เยอะนะคะ เรา7เดือนขึ้นมา7กิโล หมอสั่งเจาะดูเบาหวานเลยคะ

เยอะค่ะ บ้านนี้ 6 เดือนเเล้ว น้ำหนักขึ้น 4-5 โลเองค่ะ

VIP Member

ของเรา 27 Weeks อล้วน้ำหนักเพิ่งขึ้นมาแต่ 6 โลเองคะ

เท่ากันเลยค่ะแม่ 26วีคกับ3วัน นน.ขึ้น14โลแล้ว

VIP Member

ตอน6เดือนเราขึ้น4โลจ้า ตอนนี้33w ขึ้นมาเป็น6โล

บ้านนี้ ก่อนท้อง 48.5 ตอนนี้ 33week 56.5 ขึ้นมา 8โลคะ 😅

บ้านนี้ขึ้นมา6โลตั้งแต่ท้อง ลงลูกไป3.4โลค่ะ

Câu hỏi liên quan