3 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ก่อนไปฉีดเข็มสองตรวจปัสสาวะตอนเช้าก่อนไปฉีด ไม่ตั้งครรภ์ค่ะ พอฉีดได้ 2 วัน ท้องจ้า ตอนแรกนึกว่าเป็นอาการข้างเคียงจากวัคซีนที่ฉีด ว่าทำไมผลข้างเคียงแรงจัง เลยตรวจปัสสาวะ ตกใจเลยจ้า สองขีด ตอนนั้นรีบไปฝากครรภ์เลยค่ะ ถามคุณหมอแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร น้องปกติ แข็งแรงดีค่ะ ตอนนี้น้อง 14 วีคแล้วจ้า

เพิ่งฉีดเข็ม2ตอน37+4 ปกติดีนะค่ะตอนนี้38+2 แร้วลูกดิ้นปกติ มีแค่อาการปวดแขนนิดหน่อย หมอที่ฝากครรภ์ แนะนำหัยฉีดหัยครบค่ะ ถ้าแม่กังวลฉีดแร้วปัยซาวด์กะคุนหมอก้อได้น้ะค่ะ

ฉีดครบ2เข็ม ตั้งแต่ท้อง1เดือน