81 Các câu trả lời

VIP Member

ของเราหมอให้กินหลังอาหารเช้าทุกวันค่ะ จะให้มากินทุกเดือนเดือนละกระปุก

เหมือนกันค่ะ

เรากินก่อนนอนเหมือนกันค่ะหมด1กระปุกแล้ว พึ่งรู้ว่ากินตอนเช้า55

ก่อนนอนก็กินได้ค่ะ

กินหลังอาหารเช้า จะลืมตลอดเลย ต้องเปลี่ยนเวลากินแล้ว 😂

กินหลังอาหารเช้าค่ะ ส่วนนมไปกินมื้อบ่ายๆเย็นๆค่ะ

ของเรากินหลังอาหารตอนเช้าค่ะส่วนแคลเซียมกินหลังอาหารก่อนนอน

หนูกินก่อนอาหารค่ะ หมอให้มาค่ะเป็นยาบำรุงเลือดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอให้กินทุกเช้าหลังตื่นนอนค่ะ ตื่นปุ๊บกินปั๊บ

เหมือนค่ะ

VIP Member

ทำไมบ้านนี้ ท้องที่ 2แล้วหมอให้กินหลังอาหารเช้า 1เม็ด

ของเราเช้าแคลเซียม เที่ยงบำรุงเลือด เย็นแคลเซียม

บ้านนี้ทานบำรุงเลือดตอนเช้า แคลเซียมก่อนนอนค่ะ

VIP Member

ได้ยาตัวนี้เหมือนกันแต่หมอให้กินตอนเช้าค่ะ