37 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ผิวใส หน้าเนียน จนโดนทักว่าได้ผญ. แต่ได้ผช. ผลซาวด์จ้าถึงแน่นอน

เหมือนกันค้ะหมอบอกเหมือนผู้หญิง80%รอซาวอีกรอบค้ะแม่อยากรุ้แย่แร้ว

บ้านนี้รักแร้ดำ ไม่ชอบแต่งตัวได้ลูกสาวค่ะ ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะคะ

ลูกสาวคะของเราหมอบอก90%เห็นเป็นแฮมเบอร์เกอร์มาเลยคะ😅 แม่ก็เห็น

เหมือนกันเลยคะ

ไม่เกี่ยวกับว่าแม่สวยหรือโทรมค่ะ คาดเดาจากตรงนี้ไม่ได้จ้า

บ้านนี้ท้องเเรก ผ.ญ น่าดำคล้ำ มีสิวเล็กน้อย เชื่อหมอจ้าเเม่

VIP Member

ไม่เกี่ยวเลยจ้า เอฟเฟคร่างกายแม่ไม่เกี่ยวกับเพศน้องนะคะ

ถ้าตามความเชื่อ ลูกสาวจะมาเอาความสวยของแม่ไปค่ะ

หมอบอกบ้านนี้ได้ลูกสาว70%ค่ะ สรุปก็ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ซาวครั้งแรกหมอบอกหญิง80% สุดท้ายหญิงค่ะ

Câu hỏi liên quan