21 Các câu trả lời

เน้นโปรตีน หมู ไก่ ปลาค่ะ มีเสริมนม ไข่ ถั่วเหลืองบ้าง แต่ไม่ต้องเยอะนะคะ เด๋วลูกจะแพ้

ขอบคุณมากเลยนะค่ะ

เพิ่งไปหาหมอวันนี้หมอบอกเราแบบนี้เหมือนกัร เครียดเลย กดไปเจอแต่พุง

ต้องเลือกกินของที่มีประโยชน์ต่อลูกค่ะ ไม่ใช่กินแบบที่แม่อยากกิน

เพิ่มมื้ออาหารค่ะ กินน้อยๆแต่กินบ่อยๆ เน้นเนื้อนมไข่นะแม่

ได้เลยค้ะ

VIP Member

เน้นโปรตีน ไข่และกล้วยจ้า สารอาหารเหล่านี้จะบำรุงเด็กค่ะ

ค่ะ นขอบคุณค่ะ

บ้านนี้กินไข่ทุกวันค่ะ 22 w เกณฑ์น้ำหนัก 430g บ้านนี้ปาไป 486g ค่ะ

แล้วตอนนี้คุนแม่ท้องกี่วีคละค่ะน้ำหนักน้องเท่าหรั่ย

28วีคค่ะ แต่ หมอ บอ กว่า เหมือน อายุครรภ์เท่ากับ26วีคค่ะ

เน้นทานไข่เยอะๆนะคะกล้วย​น้ำว้า เนื้อสัตว์​และปลา

ได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนนี้เคลียดมากเลยค่ะ😥

สู้ๆนะคะแม่ อย่าเครียดมากนร้าา

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan