12 Các câu trả lời

ท้องค่ะ เราตรวจเป็น10อันหลายยี่ห้อก็ขั้นจางแบบนี้ท้องยังอ่อนค่ะ ไปตรวจที่คลินิกมาค่ะซาวยังไม่เห็นน้องแต่ตรวจฉี่ที่หมอก็ขึ้นแบบนี้ค่ะท้องชัว

ของเราเคยไปหาหมอจางแบบนี้นะแหละคะ ตรวจทุกอย่างแต่ไม่ขึ้นท้อง เพราะอายุครรภ์น้อยมากๆจนเลือดออกหาหมอทุกที่เลย ตรวจละเอียดจนรู้ว่าแท้งค่ะ 🥺🥺

ของหนูมีก้อนเลือดด้วยค่ะ ถ้าของพี่ไม่มีก้อนเลือดน่าจะยังไม่แท้งนะคะ

ของเราก็ขึ้นจางๆค่ะ ลองตรวจหลายยี่ห้อก็ขึ้น 2 ขีดจางๆ แต่ก็ไปตรวจที่ รพ อีกที ก็ตรวจเจอว่าท้องนะคะ ปจด ขาดแค่ 6 วันเอง

พี่ที่รู้จักเขาตรวจออกมาจางกว่านี้อีกค่ะ หมอยังว่าท้องเลยยย เราว่าคุณแม่เปลี่ยนรพ.ดีกว่า

ของหนุก้ขึ่นแบบนี้ พอไปฝากครรภ หมอก้ตรวจอีกรอบ ก้ทำเรื่องฝากครรภให้ค่ะหมอแนะนำดีมากๆ

ตอนบ้านนี้ท้องก็จางจ้า ไปฝากครรภ์ก็ท้องค่ะ ลองให้ผ่านไปอีกอาทิตย์นึงแล้วตรสจอีกรอบจ้า

ขอบคุณค่ะแม่

แม่ไปรพ.ไหนคะ แย่จัง แนะนำให้เปลี่ยนเลยค่ะ แบบนี้ท้องจ้า

รพ.รัฐแถวบ้านค่ะแม่ เสียความรู้สึกมากค่ะ

แบบนี้ท้องนะของเราก็เป็นแบบนี้ แต่จะตรวจซ้ำๆก้นค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ อีกอาทิตย์จะตรวจดูใหม่ค่ะ

เปลี่ยนรพ.ค่ะ ส่วนใหญ่ รพ.ต้องเจาะเลือดให้นะคะ

นี่ค่ะของเราท้องค่ะ

ค่ะแม่🥰🥰🥰🥰

Câu hỏi liên quan