14 Các câu trả lời

ของเค้ารู้ตอน 14วีค เพราะตรวจนีฟค่ะ แต่ถ้าซาวต้องลุ้นให้น้องอ้าขา ถึงจะเห็นแบบชัวส์ๆ คุณแม่อดใจรอก่อนน๊า เด๋วก็รุ้ค่ะ

ตรวจนีฟคือ ตรวจโครโมโซมค่ะ มีหลายคู่หาความผิดปกติของเด็ก เริ่มตรวจได้ตั้งแต่12week-19weekมั่ง ถ้าจำไม่ผิดนะคะ ตรวจโดยการเจาะเลือดค่ะ และก็เสียตัง ประมาณ6000-20000 บาท ข้อดีคือได้รู้เพศลูกเลยทันทีด้วยค่ะ

บ้านนี้หมอนัดซาวด์ตอน21+4คุยกะน้องอย่างดีว่าให้เปิดให้ดูหน่อยสรุปน้องหนีบหนีบสนิทไม่มีเปิดเลย

เหมือนบ้านนี้เลยพอหมอขอดูหน่อยรีบเอามือปิดหน้าเลย

ซาวครั้งแรก 16 วีคน้องอ้าขาให้เห้นพอดีคะ คุณหมอบอกมีจู๋ได้ผช.คะ

ลองคุยกับน้องดูค่ะ บ้านนี้รู้ตอน15+5วีค

รู้ตอน16วีค หมอนคอนเฟิร์ม22วีคค่ะ

บ้านนี่กะยัง22วีค5วันแล้วค่ะ

4 เดือนกว่ารู้เพศแล้วจ้า

บ้านนี้รู้ตอน 20 วีคค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน25wค่ะ

รู้แล้วค่ะผู้ชาย