153 Các câu trả lời

สู้ๆนะค่ะแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้น้องหายเร็วๆนะค่ะ

ขอบคุนครับ🙏🙏

VIP Member

สู้ๆนะลูกนะ คุณแม่ก็สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้คะ❤️✌🏻

สู้ๆๆน่ะคร้าขอให้น้องปลอดภัยสุขภาพแข็งแรงน่ะค่ะ.

สู้ๆนะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆ กลับสู่อ้อมอกแม่ไวๆนะคะ

✌️✌️

Super Mum

ขอให้พระคุ้มครอง ขอให้น้องสุขภาพดีวันดีคืนนะคะ

ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ​ เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ

ขอให้คุณพระคุณเจ้าคุมึรองให้น้องแข็งแรงไวๆ

สู้ๆค่ะ​ ขอให้น้องแข็งแรงกลับบ้านเร็วๆนะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้เบบี๋น้องแข็งแรงเร็ววันนะคะ

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆ สู้สู้นะค่ะคุณเเม่

Câu hỏi liên quan