8 Các câu trả lời

ไปอยู่ รพ 2 วัน มดลูกเปิด 2 เซน วันเเรก วันที่สองไม่เปิดเพิ่ม มีอาการหน่วงท้อง เเต่ท้องปั้นห่างมาก หมอให้กลับบ้าน กลับบ้านมา 2 วัน ไม่มีอาการเจ็บท้อง ท้องแข็งเลยค่ะ อยากเเตกเเล้วเหมือนกัน 38 1 ค่ะตอนนี้

กลัวหมอให้กลับบ้านจังเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไร 40 4หมอนัดไปตรวจตามนัดปกติ ปากมดลูกเปิดแล้ว4เซน หมอให้แอดมิดตั้งแต่10โมงเช้า คลอดตี3.49น. ทรมานสุดๆ

หมอไม่ได้ฉีดยาเร่งคลอดให้แม่ใช่มั้ยคะ ตอนเราท้องแรก ปวดท้องบ่าย2ไปโรงบาลตรวจปากมดลูกเปิด3เซนหมอเร่งคลอดให้เลยค่ะ

ไม่เร่งคลอดให้ค่ะแม่ท้อง4แล้วเขาคงคิดว่าน่าจะคลอดได้เองไว

อัปเดตล่าสุดคลอดน้องแล้วตอนตี1วันที่19น้ำเดินแปปเดียวพยาบาลพาเข้าห้องคลอดเบ่ง3ทีออกเลยค่ะน้องนน.3790กรัม

บ้านนี้ 39w5d ปากมดลูกไม่เปิดสักเซนค่ะ เข้าเครื่องNSTท้องแข็งทุก7นาที หมอเลยให้เวลาอีก1อาทิตย์ค่ะ

แม่บ้านนี้เปิด1เซนหมอให้กลับมาดูอาการที่บ้านไม่มีอาการปวดท้องหรืออะไรเลยค่ะ

สู้ๆจ้าแม่ บ้านนี้ท้อง2 38w+1 โดนกระตุ้นไปวันนี้ทะลุทะลวงและจุกมาก

ยินดีด้วยนะคะขอให้น้องกับแม่สุขภาพแข็งแรงนะคะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มเลยค่ะแม่ใจคอไม่ดีแล้ว

Câu hỏi liên quan