39 Các câu trả lời

เป็นพวงขนาดนี้ไม่น่าเปลี่ยนแปลงแล้วคะแม่

แม่ก็หวังว่ายังงั้นค่ะ😂😂 ขอบคุณนะค่ะ

ลูกชายโอกาสผิดพลาดน้อยกว่า ลูกสาว

อย่ากังวลเลยค่ะ จะชายจะหญิงก็ลูกค่ะ

พอดีแม่ได้ลูกสาวมาสองคนแล้ว ท้องนี้ก็เลยอยากได้ชายค่ะ เป็นความหวังเล็กๆ

ชาย แน่นอน ค่ะ จู๋ เด่ เรย ค่ะ😂

แม่ก็มองว่าเป็นจู๋นะ ขอบคุณค่ะ

มาท่าเดียวกันเลยครับ ผช.แน่ ๆ

ขอให้ได้ชายเหมือนกันนะค่ะ

อยากได้ ผู้ชายบ้างจัง

ขอบคุณค่ะ ขอให้สมหวังเหมือนกันนะค่ะ

VIP Member

ชัวร์ค่ะไม่พลาดแน่นอน

ขอบคุณค่ะ ค่อยหายกังวลหน่อยค่ะ

แบบนี้หญิงรึชายค่ะ

น่าจะชายนะค่ะ เห็นจูจู๋น้องด้วย

เสกเอาคะ​ น่าจะได้

แม่อยากได้ชายค่ะ ไม่ขอเสกดีกว่า

VIP Member

ชายจ้า ไม่ผิดค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

Câu hỏi liên quan