39 Các câu trả lời

อย่าไปใส่ใจค่ะแม่ นี่เคยมีคนทักตอนท้องแรกเหมือนกัน ว่าท้องเราเป็น ผช แน่นอน จากทรงของท้อง ทำเอาไม่มั่นใจเลย แต่พอคลอดก็ได้ลูกสาวสมใจ ซึ่งพอท้องสองเราไม่สนใจคำคนทักเลย เชื่อหมออย่างเดียว

ตอนที่เห็นก็ดีใจมากเลยค่ะ แต่พอคนทักหลายๆคน แม่ชักไม่ค่อยสบายใจ กังวลไปเลยค่ะ

นี่ก่อซาวตอน14w หมอบอกน่าจะเพศชาย รอซาวดูอีกทีเมื่ออายุครรภ์มากกว่านี้ แต่พอให้เพื่อนดูบอกนั้นสายสะดือ เราถึงกับกังวลไปเลย กลัวผิดหวังเหมือนกัน

กลัวๆเหมือนกันค่ะ ขอให้โชคดีนะค่ะ

ใครทักค้ะ จะมาแม่นกว่าเครื่องซาวด์ป่านนี้ไม่ต้องมีเครื่องซาวด์กันแล้ว เก่งกว่าหมออีก

คนที่ทำงานแม่ค่ะ ทำให้ไม่สบายใจไปเลย

ผู้ชายจะเห็นได้เร็วกว่าผู้หญิงอยู่แล้วค่ะ ออกแบบนี้ไม่น่าผิดแล้วนะคะ รอลุ้นอีกทีนะคะแม่

ขอบคุณค่ะ อยากได้ชายให้สมหวังสักที

เชื่อหมอ เชื่อเครื่องมือหมอค่ะ อย่าไปฟังหรือเชื่อคนอื่น ทำให้เราจิตตกเปล่า

จิตตก แอบเครียดไปเลยค่ะ

ชัดมากคะแม่ พ่อให้เยอะนะเนี่ย ไม่น่าจะกลายเป็นเราได้นะคะ ยินดีด้วยนะคะแม่

ขอบคุณมากเลยค่ะ พ่อน่าจะให้มาเยอะ😁😁

ชายค่ะแม่จู๋โด่เรยค่ะไม่มีทางเปลี่ยนเพศแน่นอนค่ะ😂

❤❤❤

ขอดูรูปท้องด้านข้างได้ไหมค่ะอยากเห็นเปนวิทยาทาน

ท้องยังไม่ค่อยออกเท่าไหร่ค่ะ

จู่โด่วขนาดนี้ ไม่มีทางเป็นผู้หญิงแน่นอนล้าน%ค่ะ

แม่ก็หวังว่ายังงั้นค่ะ แม่อยากได้ ชาย มาก

บ้านนี้ก้ชายจ้า 15วีคเหมือนก้น หมอบอกเกิน90%แล้วจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

Câu hỏi liên quan