29 Các câu trả lời

บ้านนี้ตรวจตอน17w4dยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอบอกมองไม่เห็นเพราะเด็กไม่ยอมหันหน้าออก แต่ที่เห็นแล้วแปลกใจคือเห็นเป็นวงกลม2วงเท่าๆกัน แบบนี้จะมีโอกาสแฝดไหมคะ ท้องแรกค่ะเลยไม่ค่อยมีความรู้ แต่หมอก็ยังไม่ได้แจ้งอะไรค่ะ บอกแค่เด็กแข็งแรง สมบูรณ์ดี โตตามวัยค่ะ

บ้านนี้เห็นเพศชายตอน 12w 5d ตรวจนิฟตี้ผลออกมาตรงกันค่า 12วีค อวัยวะเพศพัฒนาแล้ว เพศชายสามารถเห็นได้แล้วค่า บ้านนี้เห็นจู๋ชัดเจนมากค่ะ

บ้านนี้ไปตรวจมาเมื่อเช้า 12w2d ยังไม่เห็นเพศ แต่เห็นว่าเป็นแฝดค่ะ อีกคนเห็นตัวแล้วอีกคนยังไม่เห็นเลย #แต่ท้องยังไม่เห็นเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคร๊ เป็นกังวลเหมือนกันเพราะเพิ่ง15วิค หมอบอกว่าเห็นจู๋ชัดเจนเลย เเต่เเอบกังวลกลัวคลาดเคลื่อนเหมือนกันคร๊

ผู้ชายจะดูออกง่ายกว่าผู้หญิงจ้า บ้านนี้ก็เพิ่งซาวด์ตอน 19วีค ถ้าแม่ไม่มั่นใจรอให้ 20 วีค ขึ้นก่อนแล้วซาวด์ใหม่ได้จ้า

บ้านนี้ก็เห็นจุ๊ดจู๋...ตอน 12w1d ค่ะ แต่น้องยังตัวเล็ก เลยไม่มั่นใจ พอ 18w6dชัดเลยค่ะทั้งไข่ทั้งจู๋มาเต็มๆ

Super Mum

ตามภาพดูไม่ชัดนะคะ เพราะดูไม่เก่ง แต่ก็เห็นเหมือนจู๋นิดๆ 😂 และหมอน่าจะดูออก เลยบอกแบบมั่นใจ

บ้านนี้ 12 วีค หมอซาวดูก็ว่าเป็น ผช. ค่ะ พอมาซาวอีก 16 วีคก็ยิ่งชัดเลยค่ะว่าได้ลูกชาย ☺️

VIP Member

ต้องรอซาวอีกทีเพื่อความแน่ใจนะค่ะ น้องอาจตะยังโตใม่เต้มที่ ชัดสุด 20 วีคขึ้นค่ะ

เราซาวตอน 12 วีค เห็นจู๋ชัดเจนมากค่ะ พอมาซาวตอน 20 วีค จู๋หายค่ะ ได้ผู้หญิงเฉยเลย

หวั่นๆเหมือนกัน😂

Câu hỏi liên quan