11 Các câu trả lời

แม่มีภาวะแท้งคุกคามหรือว่ายังไงคะถ้าพบว่ามีภาวะแท้งคุกคามปกติหมอก็จะฉีดให้เลยค่ะไม่ว่ากี่วีค ถ้าแม่มีภาวะแท้งคุกคามแต่หมอยังไม่ฉีดให้แนะนำให้ถามหมอโดยตรงนะคะ

ยากันแท้งมีไว้สำหรับคนที่ภาวะเสี่ยงแท้งคุกคามหรือมีประวัติแท้งลูกมาก่อนค่ะ. ถ้าคุณแม่ไม่ตกเลือดในไตรมาสแรกหรือไม่เคยแท้งมาก่อนก็ไม่ได้ฉีดหรือกินค่ะ.

เราก็เข้าใจแบบเจ้าของเม้นนี้ค่ะ คือถ้าอยู่ๆมาโพสลอยๆว่าหมอจะฉีดให้ตอนไหนไม่มีใครรู้หรอกค่ะว่าเจ้าของโพสมีภาวะแท้งคุกคามหรืออะไร

ซาวแล้วเจอแค่ถุงตั้งครรภ์ ยังไม่เจอตัวเด็กและก็หัวใจใช่ไหมคะ เพราะบางที่ไม่ฉีดให้ถ้ายังไม่เจอเด็ก เพราะอาจเป็นท้องลม หมอมักไม่อยากให้ขูดมดลูก

บ้านนี้5วีกค่ะเลือดออกนิดหน่อยซาวเจอแค่ถุงแต่หมอฉีดไห้ค่ะหมอบอกกันไว้ก่อนตอนนี้น้องเดือนกว่าแล้ว

ฉีดตั้งเเต่รู้ว่าตั้งครรภ์เเละมีเลือดออก...ฉีดทุกสัปดาห์จนครบ3เดือน

ถ้าไม่มีภาวะแท้งคุกคามหรือความเสี่ยงคุณหมอก็ไม่ฉีดให้ค่ะ

บ้านนี้ฉีดทุกสัปดาห์ตั้งแต่ฝากท้องยั้นจะคลอดเลยค่ะ

ฉีดตั้งแต่ฝากท้องจนถึง3เดือนทุกอาทิตย์ค่ะ

นี่หมอยังไม่ทำไรให้เลยค่ะ ยาก้ยังไม่ให้ค่ะ

ยากันแท้งฉีดเฉพาะคนที่มีภาวะเสี่ยงค่ะ ถ้าปกติดีหมอก็ไม่ได้ฉีดค่ะ

ของเรามีเลือดออกหมอฉีดหัยเลย6วีค

Câu hỏi liên quan