63 Các câu trả lời

VIP Member

เอาไปแช่น้ำอาบค่ะ น้องจะได้ ผิวนุ่ม ดีกว่าเอาไปทิ้งนะค่ะเสียดาย

จ้า ให้น้องอาบทุกวันจ้า😊

VIP Member

อยากมีแบบนี้บ้าง แต่บ้านนี้ ลูกติดเต้า ไม่ดูดขวด ไม่ได้ปั๊มเลย

น้องดูดเต้าเสร็จ แม่ปั๊มต่อเลยค่ะ เป็นการกระตุ้นให้ สร้างน้ำนมเพิ่มค่ะ

ใส่ถุงซิว แช่แข็งช่องฟรีซในตู้เย็น สามารถอยู่ได้3เดือนครับ

ขอบคุณค่า ตอนนี้กลับมาทำสต๊อคได้เหมือนเดิมละจ้า

แม่กินยาอะไรถึงให้นมน้องไม่ได้คะ ขอสอบถามเป็นความรู้ค่ะ

แม่มีตัวช่วยอะไรค่ะ ทำไมน้ำนมเยอะจัง อยากมีแบบนี้บ้าง

ขอบคุณนะค่ะ

เอามาอาบน้ำ แช่ตัวให้ลูกได้ค่ะ เสียดายมีประโยชน์ด้วย

เอาอาบให้น้องจ้า

เอาให้หมาให้แมวกินก้อได้ค่ะ ได้บุญไปอีก เสียดายแทน😅😅

ให้น้องอาบจ้า 😊

ขอถามเป้นความรู้หน่อยค่ะแม่ ทำไมถึงต้องปั้มทิ้งคะ

เป็นความรู้ใหม่เลยนะเนี่ย

ทำยังไงน้ำนมเยอะจัง ได้ทานยาอะไรไหม ขอคำแนะนำด้วยนะ

เคยผิดกระบูดสมุนไพรมาจะทานได้ไหม

นมเยอะมากเลยคะแม่อิจฉาจังบ้านนี้ออกน้อยมากเลย😭😭

Câu hỏi liên quan