4 Các câu trả lời

VIP Member

FAE&MAE ใช้ครีมตัวนี้เลยค่ะ สิวที่มีแต่ตอนคลอดก็หาย ผดแดงหายค่ะ ถึงจะเป็นๆ หายๆ แต่หน้าน้องดีขึ้นมาก ทาได้ทั้งตัว (บนหัวน้อง) ปล.ราคาสูงนิดนึงแต่ดีมากค่ะ

ดูร้านในเฟสได้เลยจ้า

เป็นตุ่มไขมันครับ เป็นปกติแล้วจะหายไปเอง รักษาความสะอาด ถ้าไม่ดีขึ้นหาครีมมาใช้ ลูกผมตอนเป็นเยอะ ตอนนี้2เดือนหน้าใสแล้ว

ล้างหน้า แฟนผมใช้สำลีก้อนจุ่มน้ำเช็ดหน้าทุกครั้งตอนอาบน้ำครับ ใช้แค่น้ำสะอาดปกติ ตอนนี้หายเกือบหมดแล้ว แต่ที่หายไวน่าจะเพราะใช้ครีมร่วมด้วย

หายามาทาให้น้องลองดูถ้าไม่หายก็หาหมอค่ะครีมบีแพนเทนส์

ขอบคุณ​ค่ะ

เหมือนน้องจะแพ้นะค่ะ

ไม่รู้​ว่าจะแพ้อะไร รึอะไรกัดค่ะ ดูแลรักษา​ยังไงคะ

Câu hỏi liên quan