8 Các câu trả lời

ในส่วนตัวเค้าแล้วแต่ร่างกายของแต่ละคนนะคะท้องออกเยอะมากหรือออกไม่มาก อย่างของเค้าแถบจะไม่รู้เลยว่าท้องตอน8เดือนยังไม่มีใครรู้เลยว่าเค้าท้องพอ9เดือนใกล้คลอดท้องออกมานิดหน่อยเหมือนคนทานข้าวเยอะหมอก็ยังบอกท้องเล็ก จนวันคลอดนั้นแหละเค้ารู้ว่าท้องเพราะไม่มีใครเห็นท้องเลยท้องเล็กมากเพราะเค้าเป็นคนตัวเล็กด้วย

ส่วนมากเขาจะออกกันที5-6เดือนค่ะแม่ แต่อยู่รูปร่างแม่ด้วยค่ะ แม่ร่างเล็กท้องก็ไม่ออกเท่าไร ถ้าหน้าท้องใหญ่หนาก็ออกไว ค่ะแม่

ตอนท้องแรกเราออก5เดือนกว่าค่ะ แต่ท้อง2นะ3เดือนเหมือนท้อง7เดือนอ่ะแม่ สภาพ55555

ใช่แม่รอลดที่เดียวรอบเดียวเลย เผลอๆไม่ลดแล้วเลี้ยงลูกคงลดได้เอง555

ของนี้ก็3เดือนแล้วยังไม่ออกเลยค่ะ​ บางคนบอก5เดือนท้องเริ่มออกค่ะ

เห็นชัดๆเลยตอน 5-6เดือนจ้า 4เดือนแรกมีเเต่คนบอกท้องลม5555

ท้องแรกก็แบบนี้แหละค่ะ เรากว่าจะออกก็ 5 เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องออกตอน5-6เดือนค่ะ ท้องเเรก

บ้านนี้ท้องออกตอน5เดือนจ้า

Câu hỏi liên quan