112 Các câu trả lời

น้องอคีระน้ำหนักแรกคลอดเท่าฝรั่งน้อยของแม่เลยค่า ตอนนี้น้องคุณ 2 เดือนแล้วค่ะ เด็กลูกครึ่งกินนมเก่งมากค่ะแม่ อายุ 2 เดือนกินครั้งละ 4-5 ออนซ์แล้วค่ะ

ช่ายค่ะ กินเก่งมากกกกกก เป็น milk machine 55555

บ้านนี้หมอนัดผ่า29พ.ย.หมอให้ไปแอดมิท28ก่อนเที่ยงไปถึงแม่ปวดท้องกะทันหันท้องปั้นถี่มีมูกเลือดเรยได้ผ่า28พ.ย.ผู้ชาย3520กรัมคับ

ขอบคุณคับ

VIP Member

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ บ้านนี้ก็ลูกชายค่า ลูกครึ่งอังกฤษ-ไทยเหมือนกันเลย รอคลอดเมษา 63 ตื่นเต้นจัง

ตื่นเต้นมากค่า ยังสรุปชื่อกันไม่ได้เลย อคิระ ชื่อเพราะจังค่ะ เท่ด้วย เรียกชื่อเล่นว่าอะไรหรือคะ

น่ารักน่าชังมากๆ เลยค่ะ บ้านนี้ลูกครึ่งอังกฤษเหมือนกันค่ะ คลอด 11 พ.ย. 19 อายุ 1 เดือนพอดีค่า

ขอบคุณค่า ❤️

น่าชังจังค่ะ แม่บ้านนี้รอฝรั่งน้อยเหมือนกัน แตกต้นเดือนหน้าค่ะ งุ้นสุด😂

แม่คะ ทำไมรูปของน้องเหมือนกับรูปในไอจีของคนนี้เป้ะเลยล่ะคะ

น่าเกลียด น่าชังเหลือเกิน 😍❣️☺️ ขอแสดงความยินดีด้วยคะ🎉

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

VIP Member

น่าตาน่าเอ็นดูมากเลยคะ ยินดีด้วยนะคะ😊

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ หน้าตาน่ารักน่าชังจังค่ะ

Câu hỏi liên quan