138 Các câu trả lời

ขอให้น้องออกจากโรงพยาบาลเร็วๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆ✌🏻✌🏻

แข็งแรงไวๆนะคะ ชื่อเดียวกันกับลูกเราเลยค่ะ ☺️ คลอดไป 4พค

ขอให้หายไวๆนะหนูน้อยเป็นกำลังใจให้นะคะคุณเเม่🧸❤️

41วีค ทำไมน้องไม่แข็งแรงค่ะ แต่ก็ขอให้หายไวๆน่ะค่ะ

ขอให้หายไวๆนะลูกสู้ๆนะคะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แม่บ้านนี้ก็น้องหายใจเร็วยังไม่เจอหน้าเลย

คนเก่งขอให้หนูสุขภาพร่างกายแข็งแรงไวๆนะลูก❤️

อยากแตกแล้วบ้านนี้ 40+1 เงียบมาก แข็งแรงไวๆนะค่ะ 🥰🥰

ขอบคุณนะค่ะ ยังเลยค่ะหมอนัดวันที่ 19 นี้ค่ะ

หายไวๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงขึ้นในเร็ววันนะคะ

สู้ๆนะค่ะขอให้ได้ออกจารพ.เร็วๆนะค่ะ✌✌✌💕