10 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เหมือนกัน6เดือนน้ำหนักแม่ขึ้นมา4โลเองค่ะมีแต่คนทักว่าท้องเล็กจะมีแรงเบ่งหรือป่าวกินทุกอย่างแต่น้ำหนักขึ้นยากแม่เปนคนผอมยุแล้วค่ะแต่เจ้าตัวเล็กดิ้นเก่งมาก

เหมือนกันเลยคะ 6เดือนเลยน้ำหนักขึ้นช้า ท้องเล็กมากมีแต่ทัก แต่ลูกดิ้นเก่งมากค้ะ 😊😍

ตอน24w ก็ขึ้นมา5โลคะ น้ำหนักน้องตอนนั้น631g หมอบอกตามเกณฑ์ หลังจากนั้นก็ขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ 8เดือน ขึ้นมา10โลแล้วค่ะ ไม่ต้องกังวลไปจ้า

เราก็เป็นเหมือนกันค่า 6 เดือนแล้วแต่น้ำหนักขึ้นมาแค่ 5 โลกว่าๆเกือบ 6 โล แต่น้องดิ้นเก่งมากคุณหมอเลยบอกว่าไม่มีอะไรน่ากังวนค่า

เราก็ท้องเล็กมากค่ะเทียบกับ 6 เดือนของคนอื่น น้ำหนักขึ้นยากมาก แต่น้องแข็งแรงดีปกติดีทุกอย่างค่ะ

บ้านนี้5เดือนขึ้นมา2กิโลค่ะแต่น้องอยู่ในเกณฑ์ปกติดีนะคะ ตอน18สัปดาห์ลูก245กรัมด้วยซ้ำ

จะ5เดือนแล้วคะแต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลยคงที่. น้ำหนักเด็กอยู่ในเกณฑ์ปกติดีคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-41717)

บ้านนี้22+1w น้ำหนักลด2โล แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ หมอบอกน้องแข็งแรงดีค่ะ

ตารางน้ำหนักเด็กแต่ละช่วงอายุครรถ์ค่ะ

เราก็ขึ้น 6 โลเองค่ะ