75 Các câu trả lời

ขอสอบถามหน่อยค่ะ..เราจะรู้ได้ไงคะว่าน้องถ่ายขี้เทาออกมา

อ๋อ..ค่ะขอบคุนนะคะ

น่าชังจังคร้า💗💗🌷🌷 ยินดีด้วยนะคร้าเเข็งเเรงๆๆน๊าตัวเล็ก💗

ขอบคุณค่าา ☺️

VIP Member

ดีใจด้วยนะค๊า ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆสุขภาพแข็งแรงนะคะ💕

ขอบคุณค่า ☺️

แม่บ้านนี้ลูกก็กินขี้เทาคะ แต่หมอให้คลอดเอง

ของเราหัวใจน้องเต้นผิดจังหวะด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่น้องน่ารักน่าชังมากๆค่าาา

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่...น่าชังเชียว💓💓

ขี้เทามีอาการยังไงค่ะใกล้คลอดแระ

พยาบาลเจาะน้ำคล่ำแล้วบอกค่ะ น้ำคล่ำมีสีเขียว

ยินดีด้วยจ้าา😊น่าชังเชียวว~😍

น่าชังมากเลยค่ะ. ยินดีด้วยจ่า

Câu hỏi liên quan