44 Các câu trả lời

ทางนี้กำหนด3กันยา เริ่มซักแร้สเหมือนกันค่ะ ทำมะค่อยไหวเหมือนกัน บิดผ้าขนหนุทีท้องแข็งเรยค่ะ

บ้านนี้กำหนด 24กันยา วันนี้แม่มีปวดท้องน้อย มีมูกขาวๆออกมา แต่ยังไม่ใด้เตรียมของเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด1 กย.ทะยอยเตรียมไว้บ้างแต่ยังไม่ได้ซักเรยค่ะ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยยังไม่กล้าซัก

บ้านนี้ กำหนดคลอด27กันยา เริ่มเตรียมแล้วเหมือนกันจ้า ยังไม่ครบเลยยยย #ทีมท้องแรก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้เตรียมพร้อมใส่ตะกร้าหมดแล้วเหลือแค่รอเวลา🤣

VIP Member

เราซักผ้า เก็บห้อง จัดห้องใหม่ ทำไปทำมา ค่อยๆทำ กว่าจะเสร็จ เป็นอาทิตย์ละคะ 🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด 23 กันยา เตรียมกระเป๋าพร้อมไปรับเจ้าตัวเล็กเรียบร้อยค่ะ

กำหนด24ยังมีไม่ครอบเลยคะพาทำงานคนเดียวเอาแค่สำคัญที่ต้องไปโรงบาลก่อน

แม่บ้านนี้ยังทำงานอยู่เลยค่ะค่อยๆทยอยซื้อจนครบหมดแล้วจ้า🥰

VIP Member

28กันยา ซักแล้วเรียบร้อย จัดตะกร้าแล้วเรียบร้อยค่ะ พร้อมหิ้ววว😂

25 กันยายน เหมือนกันเลย เตรียมครบแล้ว ซักแล้วเรียบร้อย

Câu hỏi liên quan