8 Các câu trả lời

ที่รองเก็บน้ำนมใช้แทนแผ่นซับน้ำนม (ใหม่) ไม่เคยใช้เลย แม่สายนมน้อย 85 บาท รวมส่ง

ที่ล็อกเข็มขัดนิรภัย สำหรับคุณแม่ อันนี้ดี แนะนำเลยค่ะ 250 บาทรวมส่ง ใช้ดีมากๆ

ขออนุญาตดันโพสต์หน่อยนะคะ ยังขายอยู่นะคะ สนใจแอดไลน์ได้ค่ะ pawarisorn_p ขอบคุณนะคะ

กางเกงผ้าอ้อมเตรียมไว้ใส่หลังผ่าคลอด เหลือ 6 ชิ้น 70 บาท รวมส่ง

ทั้งเซ็ต 350 คุ้มมาก แค่ลองครีมทาท้อง 1 ครั้ง อื่นๆยังไม่เคยเปิด

ใช่ค่ะ ขอโทษที่ตอบช้านะคะ ลืมเปิดแจ้งเตือนไว้ ถ้าสะดวกแอดไลน์ได้นะคะ pawarisorn_p ขอบคุณค่ะ

ขวดนมคอแคบ+จุก S ใช้ครั้งเดียว + จุกใหม่ M - 70 บาท รวมส่ง

จุกหลอก ใหม่ๆ แค่ลองน้องไม่ใช้ 70 บาท รวมส่ง

ถ้าสะดวกรบกวนแม่แอดไลน์นะคะ pawarisorn_p ค่ะ

แผ่นรองกันเปื้อน เหลือ 8 ชิ้น 70 บาทรวมส่ง