7 Các câu trả lời

VIP Member

สามีเราก็ไม่เคยบอกรักไม่เคยกอดตอนนอน หรือจับท้องคุยกับลูก (ไม่เคยเลย) เราก็น้อยใจคะ แถมถ้าเรากอดก็จะรำคาญหรือตอนนอน เราเอามือเค้ามาจับท้องเค้าก็จะดึงมือออกอยู่ดี มันน่าน้อยใจเนอะแม่ 😅

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ทุกวันนี้ยังเที่ยวเตร่อยู่เลย ชอบปล่อยให้เมียอยู่บ้านคนเดียว หิวหรืออยากกินอะไรเราก็ต้องไปหาซื้อเอง ตอนอยากมีนะใส่ใจเราอย่างดี พอหลังๆมาไม่สนใจอะไรเลยค่ะ

สู้ๆคะ แต่ละคนไม่เหมือนกันบ้านนี้ท้องสองอายุครรภ์เท่ากันแต่สามีก็ปกตินะคะ

อดทนนะคะแม่ เพื่อเจ้าตัวน้อยค่ะ เขาไม่สนใจเราก็ดูแลตัวเองค่ะ เข้มแข็งนะคะ

ผู้ชายบางคนก็นะ สักแต่ทำเป็นอยากเดียว น้อยใจ

น่าน้อยใจ ทำไมพวกเขาไม่เข้าใจเราบ้างเลย 😔😔

เอาน่า สู้ๆๆนะจ๊ะ💐

Câu hỏi liên quan