37 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยจ้า อยากกินแต่ของหวานๆ น้ำหวานๆ ขนมหวานๆ

เหมือนกันเลยค่ะท้องสองตอนนี้ก็อยากทนแต่ของหวาน

เราเเพ้ตั้งแต่12wถึง17wเลยค่ะเเพ้หนักมากทานอะไรไปก็อ้วกออกหมด

บ้านนี้แพ้ท้องตอน3เดือนค่ะ พอหลังจากนั่นกะไม่แพ้แล้วค่ะ

VIP Member

วันเเรกยันจะสี่เดือนเลยจ้า น้ำหนักลงไปอีก เพลียสุดๆ ☺️

บ้านนี้ถึง7เดือนเลยค่ะ ก่อนผ่าคลอดแอบอ้วกนิดหน่อยค่ะ😅

บ้านนี้2-3เดือนกว่าาพอเข้า4เดือนก็เริ่มหายแพ้แล้วจ้า☺

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ หายแพ้ตอน3-4เดือน

แพ้ถึง3เดือนค่ะ มีแค่อาการขมปาก นอกนั้นปกติมาก

TapFluencer

ท้องแรกไม่แพ้ค่ะ ท้องสองแพ้6wจนถึง16wดีขึ้นช่วง20w

บ้นนึ้เริ่มแพ้5wและหาย16wค่ะ ทรมานมากกกก