2 Các câu trả lời

คำถามเชิงวิทยาศาสตร์แบบนี้แม่ควรถามหมอดีกว่าค่ะ เพราะแต่ละเคสไม่เหมือนกันเลยค่ะ ถามหมอ หมอน้าจะมีคำตอบที่ดีและเหตุผลที่ดีให้นะคะ

คุยหมอและหาข้อมูลมาบ้างแล้วค่ะ แค่อยากแลกเปลี่ยนประสบการณ์ของคนอื่นบ้างเท่านั้น

เขาเป็นไทรอยเป็นพิษค่า แต่ค่าคงทีแล่วค่า ตอนท้องกำเริบด้วยค่ะ เขากินยาตามหมอสั่ง ค่าคงที่ละคะ ตอนนี้7 เดือนแล้วค่ะ

ของเราก่อนท้องไม่มีอาการค่ะ มาเป็นช่วงวีคที่ 12 ทั้งไทรอยด์และค่าฮอร์โมนที่รกสูง หมอจึงให้ยุติการตั้งครรภ์ตอน 18+5 วีคค่ะ เพราะเสี่ยงและอันตรายถึงชีวิตทั้งคู่

Câu hỏi liên quan