91 Các câu trả lời

คไปฝากท้องตอน6วีค คุณหมอดูเสียงหัวใจตอน8วีคพร้อมเห็นตัวน้องเลยคะ

บ้านนี้7วิคยังไม่เจอตัวเด็กแระหัวใจ. ไปซาวอีกทีตอน9วิคถึงเจอค่ะ

ซาวผ่านช่องคลอดตอน7วีคคะเจอตัวน้องแล้วหมอหัยฟังเสียหัวใจเลยคะ

VIP Member

บ้านนี้ไปซาวตามหมอนัด เห็นหัวใจน้องเต้นตอน11สัปดาห์กับ5วันคะ 🥰🥰

บ้านนี้ เห้นตอน 7วีค เกือบ 8วีคค้ะ ตอนนี้น้องได้ 23+4วีคแล้วค้ะ ผช.😍

10วีคค่ะ​ เพราะตอนที่รู้ว่าท้องใหม่ๆก็เข้า10วีคพอดีเลยค่ะแม่

บ้านนี้ไปซาวตอน12วีคไม่เจอค่ะ แต่ไปเจอตอน14วีคดังชัดมากค่ะ

ไปรอบเเรก5wเห็นเเต่ถุงไปอีกทีตอน11wเห็นหัวใจเห็นน้องค่ะ☺️

ทำ icsi เหมือนกันค่ะ อัลตราซาวน์ครั้งแรก 8w1d หัวใจเต้นแล้วค่ะ

บ้านนี้ตรวจเจอน้องตอน7w ยังไม่เห็นหัวใจค่ะ เจออีกที 12w ค่ะ

❤️❤️❤️