8 Các câu trả lời

แนะนำว่าอย่าเลยค่ะ เราเคยเล่นแช่อ่างลมยาง เกือบชั่วโมง พอเช้ามืดเข้าห้องน้ำปกติ เข้าไปนอนต่อไม่ถึงนาทีเลือดออกเลยค่ะ ตอนนั้นท้องได้10+2วีค ไปหาหมอปุ๊บน้องหลุดเลยค่ะ เพิ่งครบเมื่อวันที่14 นี้เองค่ะ พอมาท้องนี้แม่แฟนสั่งไม่ให้เล่นเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง3 ได้15+6 วีคแล้ว เราแท้งมา2ท้องแล้วค่ะท้องนี้เลยระวังมากค่ะ

เราเล่นตอน 13 week ค่ะ แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่าท้อง ขึ้นรถกะบะเล่นฉ่ำมาก จนรู้ว่าท้องไปฝากท้องหมอบอกเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ แต่กินยามาตลอดและคลอดครบกำหนดค่ะ จริงๆไม่แนะนำให้เล่นแบบเราค่ะ ถ้านั่งเล่นชิลๆก็โอเคค่ะ แต่มันอันตรายคือคนอื่นไม่สังเกตว่าเราท้องค่ะ

13+4ไม่เล่นเลยค่ะ กลัวรถ กลัวลื่น กลัวปรับกับอากาศไม่ทันกลัวไข้😂😂 และคงไม่เล่นอีกหลายปี เพราะท้องแรก เราพึ่งมาเล่นตอนลูก5ขวบ แล้วเข้าปีที่คนแรก6ขวบก็มีน้องมาอีก เลยหยุดยาวๆไป😁😁

ไม่เล่นเลยค่ะ ยืนมากเดินมาก หน่วงท้อง คนเยอะไม่ระวังก็ชนท้องได้ พื้นลื่นเสี่ยงล้มอีก ไม่เล่นดีกว่าค่ะ ดูคนอื่นเล่น ปะแป้ง สรงน้ำ หาอะไรอร่อยๆกินค่ะ

เราออกไปแปปเดียวยังล้าเลยกลับมาเหนื่อยเมื่อยมากทั้งที่ไม่ได้เดินนั้งอยู่บนรถแท้ๆ

ไม่แนะนำนะคะเขาเล่นน้ำเล่นเเป้งบนพื้นก้ต้องเปียกค่ะเสี่ยงลื่นนะคะ

VIP Member

บ้านนี้เล่นวันที่2ค่ะ ปวดท้องน้อยมากๆเลยหยุดเล่นแล้วนั่งดูเขาค่ะ

ไม่ได้เล่นนเลยค่ะ แต่มีแช่น้ำคลายร้อนบ้างค่ะ บ้านนี้ 16wแล้ว

Câu hỏi liên quan