25 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องแรกไม่รู้สึกเลยค่ะ น้องดิ้นเบามีแต่เคลื่อนตัวนิดหน่อย พอมาท้องสองดิ้นตั้งแต่17วิคเลยค่ะดิ้นแรงด้วยดิ้นเก่งตลอดเวลาเลย

ท้องแรกรู้สึกตอนห้าเดือน ท้องสองรู้สึกว่าน้องตอดครั้งแรกตอน 14 วีค ตอนนี้ 17 วีคแล้วตอดแรงกว่าเดิมค่ะ

บ้านนี้ท้อง2เหมือนกันค่ะพึ่งรู้สึกว่าลูกตอด ตอนได้20สัปดาห์ ยังไม่ถึงขั้นว่าดิ้น ยังตอดอยู่เลยค่ะ

ท้อง2เหมือนกันค่ะ18วรค2วันค่ะยังไม่ค่อยรู้สึกเหมืนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งท้องแรกรู้สึกดิ้นชัดๆตอน 20วีค ค่ะ

ท้อง2ค่ะตอดๆตอน17วีค ตอนนี้20+4ดิ้นแรงหน่อย

ถ้าดิ้นแรงน่าจะ23+เลยคะแม่บ้านนี้ก็23+

ท้อง2ค่ะ เริ่มรู้สึกลูกดิ้นตอน21วีคค่ะ

ท้อง2ค่ะ เริ่มรู้สึกตอน17วีคค่ะ

บ้านนี้รู้สึกน้องต่อตอน 22 สัปดาห์ค่ะ

Câu hỏi liên quan