10 Các câu trả lời

บ้านนี้เจาะบ่อยมากคะ เจาะติดตามผลซิฟิลิส ตั่งแต่14วิค จนตอนนี้ 32 วิค รักษาครบคลอสแต่ผลยังเป็นบวก เลยใด้เจาะ ทุกๆ3 เดือน แต่เจาะเลือดอย่างอื่นยังเลยคะ

ขอบคุณคราฟ🥰🥰

บ้านนี้เจาะบ่อยมากค่ะ เพราะเรามีภาวะธารัสซีเมีย กินยาสองตัว กินโฟลิกกับบำรุงเลือด เสริมธาตุเหล็ก

สู้ๆนะคะแม่ เพื่อความปลอดภัยของตัวเล็ก♥️

เจาะค่ะ ตอน30วีค จางนิดนึงหมอให้ยาบำรุงเลือดทานวันละ2เม็ด

ขอบคุณที่ตอบนะคะแม่🙂 แม่บ้านนี้แอบตกใจ คิดว่าได้ตรวจอยู่คนเดียว😄

ได้เจาะค่ะ เจาะไปเมื่อวานท้องได้30วีค3วันค่ะ

ไม่เห็นหมอบอกอะไรนะค่ะ หรือว่าผลเลือดยังไม่ออก

แม่บ้านนี้เจาะเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

หมอนัดเจาะ วันที่28 นี้ค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ค่าเลือดปกตินะแม่☺️🙏

บ้านนี้นัดเจาะ32วีคค่ะ

ได้เจาะเหมือนกันค่ะ

ได้เจาะเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะแม่อีกนิดเดว♥️✌️

VIP Member

เจาะเหมือนกันค่ะ

อ่อค่ะ ของแม่ป้าหมอนัด9ก.ย.33วีค☺️☺️

Câu hỏi liên quan