ตั้งครรภ์

สอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ คือปจด.มาครั้งล่าสุด18พ.ค.ค่ะแล้วถึงวันที่16มิ.ย.ครบกำหนดแต่แจก.ก็ยังไม่มา19มิ.ย.เลยตรวจขึ้นสองขีดค่ะแต่ยังไม่ได้ไปฝากครรภ์ค่ะแล้วเมื่อสองวันก่อนมีอาการปวดท้องน้อยบีบๆบางทีเป็นแปปเดียวก็หายแต่เป็นวันละหลายครั้งค่ะและปวดหัวบ่อยมากค่ะยิ่งเวลากลางคืนแล้วพอมาวันนี้ไม่มีอาการปวดท้องแต่พอไปเข้าห้องน้ำก็เห็นมีตกขาวแต่ออกสีน้ำตาลเปื้อนกกน.นิดหน่อยค่ะพอเข้าห้องน้ำกำลังจะลุกแต่มีเลือดหยดลงมาสองหยดพอเช็ดออกก็ไม่มีไหลออกมาอีกเลยค่ะแต่มีปวดท้องนิดหน่อยค่ะเป็นอันตรายไหมค่ะ มีประวัติแท้งมาก่อนเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ที่ผ่านมาค่ะ

1 Các câu trả lời

หาหมอให้หมอตรวจดีกว่าคะ

Câu hỏi liên quan