32 Các câu trả lời

ถ้าอ้วนอยู่แล้ว 5เดือนอัพแหละค่ะ กว่าจะดูออก นี่ไม่มีใครรู้ว่าท้องเลยค่ะ ตอนท้อง5เดือน เค้าคิดว่าอ้วน 😂

บ้านนี้เห็นตอน 7 เดือนค่ะ อาจเปนเพราะน้ำหนักก่อนท้องน้อยด้วย

ถ้าชัดๆเลยแบบใส่เสื้อตัวใหญ่ก็รู้ว่าท้อง​ 6-7เดือนจ้า

เรา6เดือนกว่าค่ะ ถึงออก ก่อนหน้านี้เหมือนแค่อ้วนขึ้น

บ้านนี้ท้องออกตอน5เดือนค่ะแม่ (เป็นคนตัวเล็กด้วย)

เรา 6 เดือนค่ะ เปลี่ยนมาใส่ชุดคลุมท้องถึงออกค่ะ

ท้องแรก5-7เดือน ท้อง2...3เดือนก็เห็นท้องแล้วค่ะ

3-4เดือนเริ่มออกแล้วค่ะ ใส่อะไรก็อึดอัดไปหมด

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้เริ่มออกตอน 5 เดือนค่ะ

เค้าท้อง5เดือน แถวบ้านนึกว่าอ้วน 555555

Câu hỏi liên quan