3 Các câu trả lời

TapFluencer

แม่บ้านนี้ตอนท้องอ่อนๆฝากอยู่ รพ ยุพราช ราชบุรีค่ะ แต่กลับมาช่วงท้อง12วีคตั้งใจอยู่บ้านเกิดคลอดที่บ้านเกิดค่ะ ที่สุรินทร์ เอาแค่สมุดสีชมพูไปยื่นที่ รพ ที่เราจะคลอดค่ะ รึ เป็นแค่บางที่ รึเปล่าที่ต้องทำเรื่อง แต่แม่บ้านนี้แค่เอาสมุดสีชมพูไปยื่นค่ะ

ยื่นเพื่อฝากต่อค่ะ ติดต่อสอบถาม พยาบาลได้ค่ะ

แม่บ้านนี้ตอนท้องฝากท้องที่รพ.ราชวิถีค่ะ พอได้37+วีค กลับไปฝากท้องที่บ้านเกิด จ.ศรีสะเกษ ค่ะแต่ฝากเปนคลินิกพิเศษ นะค่ะเพราะไม่อยากไปรอที่รพ.คนเยอะมากๆค่ะ แล้วหมอคลินิกจะนัดคลอดที่ รพ. ทีเดียวค่ะ

บ้านนี้ไปฝากต่อที่รพ ที่จะคลอดตอน36วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan