13 Các câu trả lời

ของเราหลังนอกกับแฟนตั่งแต่คบคบกันระยะเวลาประมาณ6-7ปี จนกระทั่งแต่งงานกันอยากมีน้องเลยปล่อยในแค่เดือนเด่วติดเลยค่ะตอนนี้ได้24wแล้วค่ะ☺☺

เสี่ยงจ้าต่อให้หลั่งนอกก็เสี่ยงเพราะ เวลาเราทำกิจกรรมอยู่ตัวอสุจิอาจจะมีเล็ดลอดออกมาบ้าง มีส่วนในการตั้งครรภ์ได้จ้า😊

VIP Member

หลั่งนอกก็ท้องได้คะ อสุจิไม่ได้ออกมาแค่ตอนที่ถึงจุดสุดยอดอย่างเดียวคะ สามารถปนออกมากับสารคัดหลั่งได้คะ

มีค่ะ ต่อให้หลั่งนอก มันก็มีอสุจิเข้าไปตอนผู้ชายมีนํ้าหลั่งออกมาตอนมีอารมณ์แล้วค่ะ

ขอบคุณทุกคอมเมนต์นะค่ะตอนนี้ก็คงต้องรอดูต่อไปค่ะว่าจะท้องไหมหรือว่าไม่😊

ผลของการหลั่งนอกค่ะแม่คือแบบตื้นตันไปหมดอี่แม่จุกๆๆ

VIP Member

ผลของการหลั่งนอกค่ะ😂

มีโอกาสท้องได้ค่ะ

ตอนนี้37 w แล้วค่ะ😊

ท้องแน่นอนค่ะ