4 Các câu trả lời

บ้านนี้จะบอกว่าถึงเวลากินกินก่อน ไม่ง่วงค่อยไปเล่น ถ้าง่วงก็นอนก่อนตื่นค่อยไปเล่น ถ้าไม่กินไม่นอนตอนเย็นแม่จะไม่พาไปเดินเล่นนะ เราจะพาลูกเดินเล่นนอกบ้านทุกเย็น นางก็ลองของ เราก็ไม่พาไปจริง ครั้งเดียวเข็ดค่ะ 🤣 ถึงเวลากินจะร้องกิน ถึงเวลานอนก็ร้องนอน

ให้เล่นจนเหนื่อยแล้วให้เขาร้องขอนมเองค่ะ​ ตอนแรกบ้านนี้ก็เครียด​ แต่เดี๋ยวสักอาทิตย์​สอง​อาทิตย์​ก็จะ​ดีขึ้น​เอง​ค่ะ

เล่นเหนื่อยเดี๋ยวหิวแล้วกินนมเองค่ะ

เล่นเหนื่อยเค้าจะร้องขอกินนมนอนค่ะ

Câu hỏi liên quan