21 Các câu trả lời

กินได้เลยจร้า บ้านนี้กินบ่อยมากจร้า ยิ่งช่วง ท้อง 4 เดือนนี้ อยากกินแต่น้ำมะพร้าวปั่น ทั้งสด ทั้งลูกเลย คริๆ กินทุกวันวันล่ะแก้ว 2 แก้วเลยจร้า หลังจากเข้า 5 เดือน แม่ก็หายอยากกินไปเองเลย มากินโกโก้ปั่น ชาเขียวไข่มุก บ้าง แต่ติดโกโก้ ติดของดำหนักมากตอนนี้ 5555555

สั่งแบบไม่ใส่น้ำตาลหรือนมค่ะ บ้านนี้ก็สั่งปั่นแต่ไม่ใส่น้ำหรือนมจ้ะ ไม่ชอบความหวานอยู่แล้วค่ะ

บ้านนี้กินตั้งเเต่ตั้งครรภ์ยันจะคลอดเเล้วจ้าา555

บ้านนี้ชอบมากคะแต่ต้องสั่งหวานน้อยนะคะ😂

ถ้าไม่มีคามเสี่ยง หมอไม่ห้ามก็นานได้คะ

VIP Member

กินได้จ้า บ้านนี้ชอบสั่งหวานน้อย

VIP Member

กินได้ค่ะ บ้านนี้ชอบกินหวานน้อย

ได้คะ ยาวๆ ไปคะ แค่งดช่วงแรกๆ คะ

ได้ค่ะ แต่ระวังน้ำตาลด้วยนะคะ

กินได้ค่ะ แต่อย่าหวานมากนะคะ