8 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เปลี่ยนจากเอกชนไปรัฐบาลค่ะ เพราะจะคลอดรัฐบาล เราถือสมุดฝากครรภ์​ของ รพ เก่า + กับประวัติการรักษาจาก รพ เก่าไปด้วยค่ะ พอไปฝาก รพ รัฐ เค้าจะให้สมุดสีชมพูมาค่ะ ปล. รพ เอกชน เราไม่ได้สมุดสีชมพูนะคะจะได้เป็นสมุดฝากครรภ์​ของ รพ เอง

ฝากถึงกี่สัปดาห์คะ ถึงย้ายได้

เอาสมุดเล่มเดิม ไปยื่น ที่ ใหม่ได้เลยจรา บอกว่า มาฝากครรค์ คะ เขาจะได้ดูประวัติ ของเรา คะ

สมุดไม่ต้องเปลี่ยนค่ะ แต่แม่ต้องขอใบรับรองจากหมอโรง'บาลเดิมไปด้วยนะค่ะ

ถือเล่มเดิมไปอ้างอิงฝากครรภ์ต่อได้เลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

เอาสมุดเล่มเดิมไปยื่นค่ะ

แล้วถ้าไม่มีสมุดต้องทำยังไงคะ

VIP Member

ไม่ต้องค่ะ ฝากต่อได้เลย

ขอบคุณมากค่ะ

ไม่ต้องเปลี่ยนคะ

ค่ะ พอดีสมุดเล่มที่ฝากกับเอกชนไม่เหมือนเล่มชมพูของรัฐเลยไม่แน่ใจว่าที่ร.รัฐจะเปลี่ยนให้ใหม่หรือให้ใช้เล่มเดิม

VIP Member

.

Câu hỏi liên quan