น้ำหนักน้อง 35W แต่ละบ้านเท่าไหร่กันเเล้วคะ

สอบถามแม่ๆที่ฝากครรภ์รพ.รัฐหน่อยค่ะ ตอนนี้35W ไปหาหมอตามนัดหมอซาวด์ฟังเสียงหัวใจปกติ เเต่ไม่เเจ้งน้ำหนัก ถามหมอหมอเเจ้งว่า..ไม่ได้วัด เลยเกิดข้อสงสัยว่าโดยปกติต้องวัดดูขนาดเเละน้ำหนักน้องรึป่าวคะข้อมูลพื้นฐาน หรือเค้าทราบเเต่เเค่ไม่เเจ้งให้ทราบเพราะไม่มีอะไรผิดปกติ นัดรอบก่อนก็ถามนะคะแต่ก็ไม่เคยได้คำตอบจากคุณหมอเลย มีนัดอีกที2อาทิตย์หน้าก็ไม่รู้หมอจะเเจ้งหรือดูให้อีกไหม เราเเค่อยากทราบน่ะค่ะว่าน้องหนักเท่าไหร่ตัวเล็กหรือตามเกณฑ์จะได้บำรุงได้ถูก หรือทางสุดท้ายจะไปซาวด์เองที่คลีนิกดีคะ

7 Các câu trả lời

บ้านนี้ซาวตอน32วีค หนัก2010แล้วค่ะ ฝากรัฐเหมือนกัน ยังไม่ได้ถามคุณหมอเลยแกบอกก่อนแล้ว แล้วหมอก็จะเขียนในกระดาษเอ4ที่มีรูปอันตร้าซาวด์ติดไว้ ว่าหนักเท่าไร ยาวเท่าไรอะไรประมาณนึ้ค่ะ

รพ.รัฐ บางที่บางจังหวัดมันก็เป็นสะแบบนั้นละคะ ท้องนี้แม่ตัดสินใจฝากคลีนิค สบายใจได้ดูน้องได้รู้น้ำหนักน้อง ซาวละเอียดทุกรอบที่ไปหาคุณหมอเลยค่ะ ตอนนี้35วีคแล้ว

บ้านนี้รู้นน.น้องครั้งสุดท้ายก็32วีคค่ะตอนนี้37วีคแล้วหมอไม่ได้นัดแล้วรอคลอดอย่างเดียว

บ้านนี้พึ่งได้ซาวรอบ36วิค น้ำหนัก2โล9คร่า

นน.เท่ากันเลย 36wk.หมอบอกว่าน้องตัวใหญ่เกิน

บ้านนี้ซาวด์ตอน36วีค น้องน้ำหนัก2,700

ฝากพิเศษคลีนิก ยอมเสียเงินค่ะ

35วีค 3โลจ้า

Câu hỏi liên quan