3 Các câu trả lời

VIP Member

เราฝากโรงบาลรัฐนะที่มีประกันสังคม เขาให้เข้าโครงการของคนท้องไม่เสียสักบาทคะเพิ่งไปฝากมาอาทิตย์ที่แล้ว แต่จะเสียค่านอกเวลา(คลีนิคพิเศษ)ช่วงเย็น ครั้งละ400เพราะไปช่วงเย็นคะ ได้ซาว ฟังเสียงหัวใจ เจาะเลือดฉีดวัคชีน ที่เชียงรายนะแต่ที่จังหวัดอื่นไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นยังไงบ้าง แต่ค่าคลอดก็ไม่เกินหมื่นสองถ้าคลอดเองคะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ🙏

เค้าไปซาวด์+ตั้งใจจะฝากที่รพ.ธรรมศาสตร์ค่ะ แต่ซาวด์ตอน6wยังไม่เจอน้อง เสียค่าซาวด์400฿ +ค่ายาบำรุง200฿+ค่าหมอ120฿ค่ะ วันที่16นี้ซาวด์อีกทีถ้าเจอน้องถึงจะเจาะเลือดแม่พ่อและฝากครรภ์ พยาบาลแจ้งว่าไม่เกิน2000฿ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

เราฝากที่จุฬา คลินิกนอกเวลาวันเสาร์ค่ะ ฝากตอน 7 week ค่าพบแพทย์ ตรวจเลือด 1300 บาท ค่ะ ฝากวันธรรมดาในเวลาราชการราคาถูกกว่านี้ค่ะ รอบหน้าอาจารย์หมอส่งให้ตรวจ NICE + อัลตราซาว อีกเกือบ 12 week ค่ะ