8 Các câu trả lời

เราก็เคสแบบนี้ เราย้ายไปฝากหมอคลีนิค ที่เป็นหมอโรงพยาบาลจังหวัดในตัวเมือง หมอนี้รู้จักกับหมอคลีนิคเก่าที่เราฝากครรภ์ไปฝากต่อ 32 วีค รกเกาะต่ำเหมือนกัน ดีที่หมอรับ บางหมอเขาก็ไม่รับ

ขอบคุณค่ะไปมาแล้วค่ะ โรงบาลรับค่ะ

ถ้าจะย้ายแนะนำย้ายแบบฝากกับคลินิกแบบพิเศษคุณหมอเขาจะดูแลเราเป็นพิเศษไม่เหมือนตามโรงพยาบาล

ศิริราชไม่รับฝากพิเศษแล้วค่ะแม่ เขาบอกอายุครรภ์เยอะ เราไปฝากแบบธรรมดาในเวลาราชการเลยค่ะแม่ ใจก็อยากฝากพิเศษค่ะ

ให้เขาทำเรื่องส่งตัวไปค่ะ ค่าใช้จ่ายจะไม่หนักเรา เพราะใช้สิทธิแบบส่งตัว

ไปมาแล้วค่ะแม่

รอเค้าส่งตัวไปดีกว่าจ้าแม่ ถ้า ส่งตัวไปจะได้เซปเงินไปอีกจ้า

สอบถามได้มั้ยคะ แม่รู้ว่ารกเกาะต่ำ ตอนกี่ week คะ

18 วีคค่ะ

พรุ่งนี้ ลองโทรถาม รพ. จะชัวร์กว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ เขารับแล้วค่ะ

รับค่ะสมุดสีชมพูกับบัตรไปเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ขอทำใบส่งตัวได้ไหมคะ

ไม่ได้ทำเลยค่ะ เราไปติดต่อเลยเขาก็รับนะคะ

Câu hỏi liên quan