5 Các câu trả lời

อย่างแรกเลยตัดสั้นค่ะ เอาน้ำหัวหอมหมักหัวทิ้งไว้ 30 นาที สัปดาห์ละ 2 ครั้ง ทานอาหารที่ช่วยบำรุงผม หรือหาวิตามินทานเสริมก็ได้ค่ะ ตอนนี้เราใช้ครีมนวดของ OGX Biotin Collagen รู้สึกว่าดีกับหนังหัวมากเลยค่ะ ผมเราก็เกือบหมดหัวเหมือนกัน

มันเป็นเรื่องของฮอร์โมนน่ะค่ะ แต่เราใช้เขาค้อ มะกรูด ใช้เพื่อความสบายใจ ก็ลดลงบ้าง แต่ก็ไม่ได้ทำให้ลดลงแบบว้างนะคะ ก็ร่วงหนักเหมือนเดิม 😂

บ้านนี้ไม่ใช่แค่ร่วง หนังศีรษะแห้งด้วยค่ะ เกาหัวที ขึ้นมาเต็มเลย

VIP Member

มันจะหายไปเองค่ะ แต่กว่าจะหาย เกือบโล้น 😂

เดี๋ยวหายเองค่ะ

Câu hỏi liên quan