17 Các câu trả lời

ปากมดลูกเปิดแล้วคุณแม่ บ้านนี้มีมูกเลือดออก เจ้บท้องไม่เเรงไม่มีน้ำคร่ำเดินเลย. ไปร. พ หมอบอกปากมดลูกเปิด3เซน

เป็นอะไรก็ไปไว้ก่อนเลยค่ะเเม่ เพื่อความสบายใจ ถ้ายังไม่คลอดเดี๋ยวหมอให้กลับบ้านเองค่าา

ต้องไปคะ บ้านนี้นำ้เดินแต่ไม่ปวดท้อง หมอให้ยาเร่งคลอดจนคลอดน้องออกมา

ของเราหมอพูดเลยค่ะ บอกรออะไรทำไมไม่รีบมา 😖 อยากจะตอบกลับ จะไปรู้หรอ 555

จริงๆถ้าอยากตอบกลับแบบนี้หมอด่าก็ไม่แปลกหรอกนะ คนอะไรไม่มีความรู้เลยแม้กระทั่งเลือดออกมาจากช่องคลอดยังไม่รู้ว่าควรไปหาหมอรึไม่ 55555555555

VIP Member

ไปด่วนค่ะแม่ บ้านนี้ไม่เจ็บแต่มีน้ำออกไปรพ.เปิด 2 เซนค่ะ

ไปค่ะ มีเลือดควรไปโรงพยาบาลเลยค่ะไม่ต้องรออาการอื่น ๆ

ไปจ้า เพื่อความสบายใจ เราก่อเป็นตอน31w เเต่ปกติ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ควรไป

ไปจ้า เป็นเหมือนกัน คลอดแล้วจ้า

ไปจ้า ปากมดลูกเริ่มเปิดแล้ว

Câu hỏi liên quan